• samfur_cate_img (5)

Ƙarfin Ƙarfin Rana na Tube Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa

Takaitaccen Bayani:

Tube Soil Temperature Humidity Sensor yana ɗaukar guntu mai inganci da fasahar IOT na ci gaba, wanda zai iya auna sigogin ƙasa masu dacewa a zurfin daban-daban kuma ana iya loda su zuwa cibiyar bayanai ta hanyar sadarwa mara waya ta 4G. Kuma muna iya madaidaicin uwar garken da software wanda zaku iya gani. ainihin lokacin data a cikin PC karshen.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Siffofin Samfur

Ranakun hasken rana suna ba da wutar lantarki mai ci gaba
Na'urar firikwensin yana da batir lithium mai inganci da aka gina a ciki da madaidaicin hasken rana kuma RTU ta ɗauki ƙira mai ƙarancin ƙarfi.Cikakkun jihar na iya yin aiki fiye da kwanaki 180 a cikin kwanakin damina mai ci gaba.

Gina a cikin GPRS/4G module mara waya da software na uwar garken
An gina shi a cikin tsarin mara waya ta GPRS/4G kuma yana iya samar da uwar garken da suka dace da kuma software waɗanda za ku iya ganin ainihin bayanan lokacin a cikin gidan yanar gizon kai tsaye.Hakanan yana iya zama sigogi masu faɗaɗawa tare da sanya GPS.

Amfani 1
Kuna iya tsara matakan firikwensin ƙasa uku ko huɗu ko biyar, kowane Layer na ƙasa yana da na'urar firikwensin gaske, kuma bayanan sun fi sauran na'urori masu auna firikwensin tubular da ke kasuwa. Na'urar firikwensin karya kuma don yadudduka huɗu, amma firikwensin guda ɗaya kawai da sauran bayanan yadudduka na karya ne, muna tabbatar da cewa muna da ainihin firikwensin kowane Layer.)

Amfani 2
Kowane Layer na na'urori masu auna firikwensin suna cike da mannen resin epoxy, duk na'urori an gyara su, don kada bayanan da aka auna ba za su yi tsalle ba, mafi daidai;A lokaci guda, yana iya kare firikwensin yayin sufuri.
(Lura: Wasu daga cikin na'urori masu auna firikwensin ba su cika da resin epoxy ba kuma ginanniyar firikwensin yana da sauƙin cirewa kuma daidaiton zai shafi, muna tabbatar da namu an daidaita shi da resin epoxy)

Siffar
● Tsarin samfurin yana da sassauƙa, kuma ana iya auna zafin jiki da zafi na ƙasa a kowane zurfin tsakanin 10-80cm (gaba ɗaya Layer na 10cm).Tsohuwar ita ce 4-Layer, 5-Layer, 8-Layer misali bututu.
● Ya ƙunshi ji, tarin, watsawa, da sassan samar da wutar lantarki, ƙirar da aka haɗa yana da sauƙin shigarwa.
● Matakan hana ruwa: IP68

Zaɓi wurin shigarwa:
1.Idan kana cikin tudu mai tudu, sai a sanya wurin ganowa a cikin wani fili mai karamin gangare da wani yanki mai girman gaske, kuma kada a tattara shi a kasan ramin ko cikin fili mai babban gangare.
2.Ya kamata a tattara filaye masu wakilci a cikin fili a cikin filayen da ba su dace da tara ruwa ba.
3. Don tarin makirci a cikin tashar ruwa, ana bada shawara don zaɓar wurin tarin a cikin wani wuri mai mahimmanci, ba kusa da gidan ko shinge ba;

Mara waya ta module & Data Viewing
Na'urar firikwensin da aka gina a cikin GPRS/4G module kuma tare da madaidaitan uwar garken da software wanda zaku iya shiga gidan yanar gizon don duba bayanan akan wayar hannu ko PC.

Duba lanƙwan bayanai kuma zazzage bayanan tarihi a nau'in excel
Kuna iya ganin lanƙwan bayanai a cikin software kuma kuna iya zazzage bayanan a cikin Excel.

Aikace-aikacen samfur

Ana iya amfani da samfurin don sa ido kan yanayin yanayin ƙasa da zafi a cikin filayen noma, gandun daji, filayen ciyawa da wuraren ban ruwa, kuma yana iya ba da tallafin bayanai don sa ido kan zabtarewar ƙasa, zabtarewar laka da sauran bala'o'i.

Sigar Samfura

Sunan samfur Tubular ƙasa zazzabi da zafi firikwensin tare da hasken rana panel & Server&Software
Yanayin zafi 0 ~ 100% Vol
Ƙimar Humidity 0.1% Vol
Daidaito Kuskuren cikin kewayon tasiri bai wuce 3% Vol
Wurin aunawa 90% na tasirin yana cikin diamita na silinda mai aunawa tare da diamita na 10cm a kusa da firikwensin
Daidaiton ɓacin rai No
Yiwuwar karkatar da firikwensin linzamin kwamfuta 1%
Yanayin zafin ƙasa -40 ~ + 60 ℃
Ƙimar zafin jiki 0.1 ℃
Daidaito ± 1.0 ℃
Lokacin tabbatarwa Kusan dakika 1 bayan kunna wuta
Lokacin amsawa Amsar tana shiga cikin kwanciyar hankali a cikin daƙiƙa 1
Sensor ƙarfin lantarki mai aiki Shigar da firikwensin firikwensin 5-24V DC, an gina shi cikin baturi da sashin rana
Sensor aiki a halin yanzu A tsaye na yanzu 4mA, saye na yanzu 35mA
Sensor matakin hana ruwa IP68
Yanayin aiki -40 ℃ ~ + 80 ℃
Ainihin ƙarfin samar da wutar lantarki na hasken rana Matsakaicin 0.6W
Server da software Yana da uwar garken da suka dace da software don ganin bayanan ainihin lokacin a cikin gidan yanar gizon/ lambar QR
Fitowa RS485/GPRS/4G/Server/Software

Amfanin Samfur

kasa-sensor-8
kasa-sensor-9
kasa-sensor-10

FAQ

Tambaya: Menene babban halayen wannan firikwensin ƙasa?
A: Na'urar firikwensin yana da ginanniyar baturin lithium mai inganci, kuma RTU tana ɗaukar ƙira mai ƙarancin ƙarfi.Cikakkun jihar na iya yin aiki fiye da kwanaki 180 a cikin kwanakin damina mai ci gaba.Sannan kuma firikwensin yana da madaidaicin uwar garken da software don ganin ainihin bayanan da ke cikin gidan yanar gizon.

Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.

Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
A: Domin firikwensin kanta, wutar lantarki shine 5 ~ 12V DC amma yana da ginanniyar baturi da kuma hasken rana kuma babu buƙatar fitar da wutar lantarki da sauƙin amfani.

Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Ga na'urar firikwensin kanta, tana da software don ganin bayanan da zazzage bayanan tarihi.Kuma za mu iya samar da nau'in fitarwa na RS585 kuma za ku iya amfani da ma'aunin bayanan ku ko na'urar watsawa mara waya idan kuna da , muna ba da ka'idar sadarwa ta RS485-Mudbus. Za mu iya samar da madaidaicin LORA / LORANWAN / GPRS / 4G tsarin watsawa mara waya. idan kana bukata.

Tambaya: Shin za ku iya ba da uwar garken girgije da software?
Ee, za mu iya samar da uwar garken kyauta da software don ganin ainihin bayanan da ke cikin PC ko ta hannu kuma za ku iya zazzage bayanan ta nau'in excel.

Tambaya: Menene rayuwar wannan Sensor?
A: Akalla shekaru 3 ko fiye.

Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.

Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a ba da kayan a cikin kwanaki 1-3 na aiki bayan karbar kuɗin ku.Amma ya dogara da yawan ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka