• tashar yanayi mai sauƙi

Firikwensin Girgiza Mai Sauƙi na Axis Mai Sauƙi Mara waya

Takaitaccen Bayani:

Zabi ne na guntu mai aiki mai girma na MEMS, ta amfani da fasahar da aka haɗa, fasahar gane zafin jiki, haɓaka fasahar gane girgiza da kuma samar da firikwensin girgiza mai ƙarfi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, hana tsangwama da haɗakar girgiza. Za mu iya samar da sabar da software, da kuma tallafawa nau'ikan na'urori marasa waya daban-daban, GPRS, 4G, WIFI, LORA, LORAWAN.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Cikakkun bayanai game da samfurin

Siffofi

●Kayan yana amfani da guntu mai aiki mai girma na MEMS, daidaiton aunawa mai girma, da ƙarfin hana tsangwama.

●Kayan yana samar da hawa sukurori da kuma hawa tsotsa ta maganadisu.

●Za a iya auna saurin girgizar ƙasa ta uniaxial, triaxial, canjin girgiza da sauran sigogi.

●Ana iya auna zafin saman motar.

● Wutar lantarki mai faɗi da ƙarfin lantarki na DC 10-30V.

●Matakin kariya IP67.

● Yana tallafawa haɓakawa daga nesa.

 

Haɗin kai mai girma, saka idanu kan girgiza axis na X, Y da Z a ainihin lokaci

● Motsawa ● Zafin Jiki ● Mitawar Girgiza

 

Na'urar tana da hanyoyi uku na shigarwa:tsotsa mai maganadisu, zaren dunƙule da manne, wanda yake da ƙarfi, mai ɗorewa kuma ba za a iya lalata shi ba, kuma yana da yanayi daban-daban na amfani.

Siginar fitarwa ta firikwensin girgiza RS485, adadin analog; Yana iya haɗa GPRS, WiFi, 4G,LORA, LORAWAN, bayanan duba lokaci-lokaci

Aikace-aikacen samfur

Ana amfani da kayayyaki sosai a fannin hakar kwal, masana'antar sinadarai, aikin ƙarfe, samar da wutar lantarki da sauran masana'antuinjin, fanka mai rage zafi, janareta, na'urar sanyaya iska, na'urar centrifuge, famfon ruwada sauran ma'aunin zafin jiki da girgiza na kayan aiki masu juyawa akan layi.

1
2

Sigogin samfurin

Sunan samfurin Firikwensin girgiza
Tushen wutan lantarki 10~30V DC
Amfani da wutar lantarki 0.1W(DC24V)
Matakin kariya IP67
Kewayen mita 10-1600 HZ
Alkiblar auna girgiza Uniaxial ko triaxial
Zafin aiki na da'irar mai watsawa -40℃~+80℃, 0%RH~80%RH
Tsarin auna saurin girgiza 0-50 mm/s
Daidaiton ma'aunin saurin girgiza ±1.5% FS (@1KHZ, 10mm/s)
ƙudurin nunin saurin girgiza 0.1 mm/s
Tsarin auna girgiza 0-5000 μm
ƙudurin nunin motsa jiki 0.1 μm
Matsakaicin ma'aunin zafin jiki a saman -40~+80 ℃
ƙudurin nunin zafin jiki 0.1 ° C
Fitar da sigina RS-485 /Adadin analog
Zagayen Ganowa Ainihin lokacin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Menene kayan wannan samfurin?
A: Jikin firikwensin an yi shi ne da bakin karfe.

T: Menene siginar sadarwa ta samfurin?
A: Fitar da adadi na dijital na RS485/Analog.

T: Menene ƙarfin wutar lantarki na samar da ita?
A: Wutar lantarki ta DC ta samfurin tana tsakanin 10 ~ 30V DC.

T: Menene ƙarfin samfurin?
A: Ƙarfinsa shine 0.1 W.

T: Ta yaya zan tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da na'urar adana bayanai ko kuma na'urar watsa bayanai ta mara waya. Idan kana da ɗaya, muna samar da tsarin sadarwa na RS485-Mudbus. Haka kuma za mu iya samar da na'urorin watsa bayanai ta mara waya ta LORA/LORANWAN/GPRS/4G masu dacewa.

T: Kuna da software mai daidaitawa?
A: Eh, muna da ayyukan girgije da software masu dacewa, waɗanda kyauta ne gaba ɗaya. Kuna iya duba da sauke bayanai daga software ɗin a ainihin lokaci, amma kuna buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai masaukin baki.

T: A ina za a iya amfani da wannan samfurin?
A: Ana amfani da kayayyaki sosai a fannin haƙar kwal, masana'antar sinadarai, aikin ƙarfe, samar da wutar lantarki da sauran masana'antu kamar injin, fanka mai rage zafi, janareta, na'urar ƙwanƙwasa iska, na'urar centrifuge, famfon ruwa da sauran na'urorin juyawa na auna zafin jiki da girgiza ta intanet.

T: Yadda ake tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da na'urar adana bayanai ko kuma na'urar watsa bayanai ta mara waya. Idan kana da ɗaya, muna samar da tsarin sadarwa na RS485-Modbus. Haka kuma za mu iya samar da na'urorin watsa bayanai ta mara waya ta LORA/LORANWAN/GPRS/4G masu dacewa.

T: Kuna da software mai daidaitawa?
A: Eh, za mu iya samar da sabar da manhajoji masu dacewa. Za ku iya duba bayanai a ainihin lokaci kuma ku sauke bayanai daga manhajar, amma kuna buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai masaukin baki.

Q: Ta yaya zan iya samun samfurori ko sanya oda?
A: Eh, muna da kayan aiki a hannunmu, waɗanda zasu iya taimaka muku samun samfura da wuri-wuri. Idan kuna son yin oda, kawai danna kan tutar da ke ƙasa ku aiko mana da tambaya.

T: Menene lokacin isarwa?
A: Yawanci, za a aika kayan cikin kwanaki 1-3 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da adadin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: