1. Na'urar firikwensin yana da ƙirar ƙira, babban ma'aunin ma'auni, saurin amsawa da sauri da kuma musanya mai kyau.
2. Auna UVA band na hasken ultraviolet radiation a cikin yanayi.
3. Spectral kewayon: zango 220~370nm, tsayin 355nm.
4. Yana iya auna sigogi kamar ƙarfin ultraviolet, UV index da UV grade.
5. Gaske gane ƙananan farashi, ƙananan farashi, babban aiki, hanyar shigarwa na flange, mai sauƙi da dacewa.
6. Amintaccen aiki don tabbatar da aiki na yau da kullun da ingantaccen watsa bayanai.
Ana iya amfani da wannan samfurin a ko'ina a cikin kula da muhalli, kula da yanayi, wuraren shakatawa na noma, noman furanni da sauran mahalli, kuma yana iya auna haskoki na ultraviolet a cikin yanayi da kuma ƙarƙashin tushen hasken wucin gadi.
| Ma'aunin Asali na Samfur | |
| Sunan siga | Ultraviolet radiation firikwensin |
| Juya raka'a | 1mW/cm2=10W/m2 |
| Yawan amfani da wutar lantarki: | <0.15W |
| Ma'auni kewayon | 0~30W/m2, 0~150 W/m2; (wasu jeri kuma za a iya keɓance su) |
| Ƙaddamarwa | 0.01 W/m2 |
| Daidaito | ± 2% |
| Siginar fitarwa | |
| Siginar wutar lantarki | Zaɓi ɗayan 0-2V / 0-5V / 0-10V |
| Madauki na yanzu | 4 zuwa 20mA |
| Siginar fitarwa | RS485 (misali Modbus-RTU yarjejeniya, tsoho adireshin na'ura: 01) |
| Wutar wutar lantarki | |
| Lokacin da siginar fitarwa shine 0 ~ 2V, RS485 | 5 ~ 24V DC |
| Lokacin da siginar fitarwa ta kasance 0 ~ 5V, 0 ~ 10V | 12V 24V DC |
| Lokacin tabbatarwa | <1 seconds |
| Lokacin amsawa | <1 dakika |
| Dogon kwanciyar hankali UV | 3% / shekara |
| Yanayin aiki | -30℃~85℃ |
| Bayanin kebul | 2m 3-waya tsarin (analog siginar) 2m 4-waya tsarin (RS485) (na zaɓi tsawon na USB) |
| Tsarin Sadarwar Bayanai | |
| Mara waya ta module | GPRS, 4G, LORA , LORAWAN |
| Server da software | Goyon baya kuma yana iya ganin ainihin bayanan lokaci a cikin PC kai tsaye |
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Kuna iya aika binciken akan Alibaba ko bayanan tuntuɓar da ke ƙasa, zaku sami amsar lokaci ɗaya.
Tambaya: Menene babban halayen wannan firikwensin Radar Flowrate?
A:
1. 40K ultrasonic bincike, fitarwa shine siginar igiyar sauti, wanda ke buƙatar sanye take da kayan aiki ko module don karanta bayanan;
2. Nunin LED, babban matakin matakin ruwa, nunin nesa nesa, tasirin nuni mai kyau da kwanciyar hankali;
3. Ka'idar aiki na firikwensin nesa na ultrasonic shine don fitar da raƙuman sauti da karɓar raƙuman sauti mai haske don gano nesa;
4. Sauƙaƙan shigarwa da dacewa, shigarwa biyu ko hanyoyin gyarawa.
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
DC12 ~ 24V;Saukewa: RS485.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Yana iya haɗawa tare da 4G RTU kuma yana da zaɓi.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sigogi da aka saita software?
A: Ee, za mu iya samar da software na matahced don saita kowane nau'in ma'auni.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sabar girgije da software?
A: E, za mu iya samar da manhajar matahced kuma kyauta ce gabaɗaya, za ku iya bincika bayanan a ainihin lokacin kuma ku zazzage bayanan daga software, amma yana buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai ɗaukar hoto.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a isar da kayan a cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da yawan ku.