1. Binciken photoelectric zai iya ganowa da kuma haifar da siginar nutsewar ruwa lokacin da ya taɓa ruwan 1mm.
2. Yana iya auna zub da jini na insulating ruwa kuma yana iya gano ruwa, ultrapure water, mai, acid, alkali da sauran ruwaye.
3. Babban madaidaici, mai gani, bincike an yi shi da gilashi, mai sauƙi don tsaftacewa kuma ba sauƙin sikelin ba.
4. IP68 matakin kariya, mai hana ruwa da ƙura, ana iya amfani dashi a cikin yanayin waje na dogon lokaci.
5. Buɗe / na yau da kullun rufe zaɓi na zaɓi, mai sauƙi da shigarwa mai dacewa.
Ana amfani da firikwensin nutsewar ruwa na Photoelectric a asibitoci, masana'antu, tankunan ruwa, kwale-kwalen kamun kifi, tashoshin tushe da sauran wuraren da ke da haɗarin zubar ruwa.
Sigar aunawa | |
Sunan samfur | Bakin karfe photoelectric ruwa firikwensin |
Fitar dubawa | Saukewa: RS485 |
Tsohuwar ƙimar baud | 9600/- |
Wutar lantarki mai aiki | DC9~28V |
Aiki na yanzu | <12mA |
Amfanin wutar lantarki | <125mW |
Ƙa'idar aiki | Infrared photoelectric ka'idar ganowa |
Jiki mai ɗaukar hoto | Infrared transceiver guntu |
Standard gubar waya | Mita 1 (tsawon kebul na musamman) |
Yanayin aiki | -20°C ~ 80°C |
Lokacin amsawa | <15 |
Kayan bincike | Gilashin |
Kewayon aunawa | Ruwa da sauran kafafen sadarwa masu alaka |
Daidaito | ± 2mm |
Watsawa mara waya | |
Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN(EU868MHZ,915MHZ), GPRS, 4G, WIFI |
Samar da uwar garken girgije da software | |
Software | 1. Ana iya ganin bayanan ainihin lokacin a cikin software. 2. Ana iya saita ƙararrawa bisa ga buƙatun ku. |
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Kuna iya aika binciken akan Alibaba ko bayanan tuntuɓar da ke ƙasa, zaku sami amsar lokaci ɗaya.
Tambaya: Menene manyan abubuwan wannan firikwensin?
A:
1. Binciken photoelectric zai iya ganowa da kuma haifar da siginar nutsewar ruwa lokacin da ya taɓa ruwan 1mm.
2. Yana iya auna zub da jini na insulating ruwa kuma yana iya gano ruwa, ultrapure water, mai, acid, alkali da sauran ruwaye.
3. High daidaici, na gani, da bincike ne Ya sanya daga gilashin, sauki tsaftacewa da kuma ba sauki ga sikelin.
4. IP68 matakin kariya, mai hana ruwa da ƙura, ana iya amfani dashi a cikin yanayin waje na dogon lokaci.
5. Buɗe / na yau da kullun rufe zaɓi na zaɓi, mai sauƙi da shigarwa mai dacewa.
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
DC5 ~ 24V;Saukewa: RS485.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Yana iya haɗawa tare da 4G RTU kuma yana da zaɓi.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sigogi da aka saita software?
A: Ee, za mu iya samar da software na matahced don saita kowane nau'in ma'auni.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sabar girgije da software?
A: E, za mu iya samar da manhajar matahced kuma kyauta ce gabaɗaya, za ku iya bincika bayanan a ainihin lokacin kuma ku zazzage bayanan daga software, amma yana buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai ɗaukar hoto.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a isar da kayan a cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da yawan ku.