● Kyakkyawan kwanciyar hankali.
● Babban haɗin kai, ƙananan ƙananan, ƙananan amfani da wutar lantarki da ɗauka mai dacewa.
● Gane ƙananan farashi, ƙananan farashi da babban aiki.
● Rayuwa mai tsawo, dacewa da babban abin dogara.
● Har zuwa keɓancewa huɗu na iya tsayayya da tsangwama mai rikitarwa akan rukunin yanar gizon, kuma matakin hana ruwa shine IP68.
● Wutar lantarki tana ɗaukar kebul ɗin ƙaramar amo mai inganci, wanda zai iya sa tsawon fitowar siginar ya kai fiye da mita 20.
● Ana iya maye gurbin kan membrane.
Yana ɗaukar darajar masana'antu da shugaban fim na Nitrate, dangane da sabuwar fasahar bincike ta polarographic, da fasahar samarwa da fasaha ta haɓaka ƙasa.
Bayan haɓakawa, kawai kuna buƙatar maye gurbin shugaban fim ɗin firikwensin nitrate, idan aka kwatanta da samfuran da ke kasuwa, ba kwa buƙatar maye gurbin jiki, adana kuɗin ku sosai.
Tsohuwar ita ce fitarwar sadarwa ta RS485 kuma 0-5V, 0-10V, 4-20mA na iya zama al'ada.Hakanan zamu iya samar da kowane nau'i mara waya ta GPRS, 4G, WIFI, LORA, LORAWAN da madaidaitan sabar da software don ganin bayanan ainihin lokacin a ƙarshen PC.
Wannan samfurin za a iya amfani da ko'ina a cikin sinadaran taki, aquaculture, karafa, kantin magani, Biochemistry, abinci, kiwo, muhalli kare ruwa aikin injiniya da famfo ruwa bayani na Nitrate nitrogen darajar ci gaba da saka idanu.
Sigar aunawa | |||
Sunan ma'auni | Ruwa Nitrate da zafin jiki 2 cikin 1 firikwensin | ||
Ma'auni | Auna kewayon | Ƙaddamarwa | Daidaito |
Ruwa Nitrate | 0.1-1000 ppm | 0.01PPM | ± 0.5% FS |
Yanayin zafin ruwa | 0-60 ℃ | 0.1 ° C | ± 0.3 ° C |
Sigar fasaha | |||
Ƙa'idar aunawa | Hanyar Electrochemistry | ||
Fitowar dijital | RS485, MODBUS tsarin sadarwa | ||
Analog fitarwa | 4-20mA | ||
Kayan gida | Bakin karfe | ||
Yanayin aiki | Zazzabi 0 ~ 60 ℃ | ||
Daidaitaccen tsayin kebul | 2 mita | ||
Tsawon gubar mafi nisa | RS485 1000m | ||
Matsayin kariya | IP68 | ||
Watsawa mara waya | |||
Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN, GPRS, 4G, WIFI | ||
Abubuwan Haɗawa | |||
Maƙallan hawa | Bututun ruwa na mita 1, Tsarin iyo na Solar | ||
Tankin aunawa | Za a iya keɓancewa | ||
Software | |||
Sabis na Cloud | Idan kuna amfani da tsarin mu mara waya, kuna iya daidaita sabis ɗin girgijen mu | ||
Software | 1. Duba bayanan ainihin lokacin | ||
2. Zazzage bayanan tarihi a nau'in excel |
Tambaya: Menene babban halayen wannan danshin ƙasa da firikwensin zafin jiki?
A: Yana da ƙananan girman kuma babban madaidaici, kyakkyawan hatimi tare da hana ruwa IP68, ana iya binne shi gaba ɗaya a cikin ƙasa don ci gaba da saka idanu na 7/24.Kuma yana da 2 a cikin 1 firikwensin zai iya lura da sigogi biyu a lokaci guda.
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
A: 5 ~ 24V DC (lokacin da siginar fitarwa shine 0 ~ 2V, 0 ~ 2.5V, RS485).
12 ~ 24VDC (lokacin da siginar fitarwa shine 0 ~ 5V, 0 ~ 10V, 4 ~ 20mA).
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da naka bayanai logger ko mara waya watsa module idan kana da , muna samar da RS485-Mudbus sadarwa yarjejeniya.Hakanan zamu iya samar da madaidaicin LORA/LORANWAN/GPRS/4G modul watsa mara waya idan kuna buƙata.
Tambaya: Menene daidaitaccen tsayin kebul?
A: Madaidaicin tsayinsa shine 2m.Amma ana iya daidaita shi, MAX na iya zama mita 1200.
Tambaya: Menene rayuwar wannan Sensor?
A: Akalla shekaru 3 ko fiye.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a ba da kayan a cikin kwanaki 1-3 na aiki bayan karbar kuɗin ku.Amma ya dogara da yawan ku.
Tambaya: Menene sauran yanayin aikace-aikacen da za a iya amfani da shi ban da noma?
A: Kula da kwararar bututun mai, sa ido kan zubar bututun iskar gas, sa ido kan lalata.