1. Ultrasonic na'urori masu auna firikwensin suna da halaye na babban abin dogaro da ƙarfi mai ƙarfi;
2. Taba tasirin nunin launi na launi, kallon ainihin lokaci na bayanai, bayanan tarihi, masu lankwasa na tarihi;
3. Gane nuni a ƙarƙashin tanki da sarrafawa (aiki na musamman);
4. Sauƙaƙe da shigarwa mai dacewa.
Ultrasonic ruwa matakin rikodin aka yafi amfani da ruwa matakin auna a hydrological monitoring, birane bututu cibiyoyin sadarwa, da wuta ruwa tankuna.
Sigar aunawa | |
Sunan samfur | Mitar matakin harsashi mai tabbatar da fashewa |
Ma'auni kewayon | 0.2 ~ 2m / 0.2 ~ 3m / 0.2 ~ 4m / 0.2 ~ 5m |
Daidaiton aunawa | ± 1% |
Lokacin amsawa | ≤100ms |
Lokacin tabbatarwa | ≤500ms |
Yanayin fitarwa | Saukewa: RS485 |
Ƙarfin wutar lantarki | DC12 ~ 24V |
Amfanin wutar lantarki | <0.3W |
Shell abu | Black nailan |
Matsayin kariya | IP65 |
Yanayin aiki | -30 ~ 70 ° C 5 ~ 90% RH |
Mitar bincike | 40k ku |
Nau'in bincike | Mai hana ruwa ruwa |
Daidaitaccen tsayin kebul | Mita 1 (don Allah a tuntuɓi sabis na abokin ciniki idan kuna buƙatar tsawaita) |
Nuni sigogi | 7-inch launi allo 800x480 ƙuduri RS485 firikwensin shigar da firikwensin |
Watsawa mara waya | |
Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN(EU868MHZ,915MHZ), GPRS, 4G, WIFI |
Samar da uwar garken girgije da software | |
Software | 1. Ana iya ganin bayanan ainihin lokacin a cikin software. 2. Ana iya saita ƙararrawa bisa ga buƙatun ku. |
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Kuna iya aika binciken akan Alibaba ko bayanan tuntuɓar da ke ƙasa, zaku sami amsar lokaci ɗaya.
Tambaya: Menene babban halayen wannan firikwensin Radar Flowrate?
A:
1. Ultrasonic na'urori masu auna firikwensin suna da halaye na babban abin dogaro da ƙarfi mai ƙarfi;
2. Tasirin nunin allon launi na taɓawa, kallon ainihin lokaci na bayanai, bayanan tarihi, masu lanƙwasa na tarihi;
3. Gane nuni a ƙarƙashin tanki da sarrafawa (aiki na musamman).
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
DC12 ~ 24V;Saukewa: RS485.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Yana iya haɗawa tare da 4G RTU kuma yana da zaɓi.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sigogi da aka saita software?
A: Ee, za mu iya samar da software na matahced don saita kowane nau'in ma'auni.
Tambaya: Kuna da madaidaitan sabar girgije da software?
A: E, za mu iya samar da manhajar matahced kuma kyauta ce gabaɗaya, za ku iya bincika bayanan a ainihin lokacin kuma ku zazzage bayanan daga software, amma yana buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai ɗaukar hoto.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a isar da kayan a cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da yawan ku.