1. Ana iya amfani da kayan ƙarfe na titanium, mai ƙarfi da juriya ga tsatsa, wanda ya dace da yanayi daban-daban, a cikin ruwan teku;
2. Tsarin tsarin da aka haɗa, fitowar RS485, tsarin MODBUS na yau da kullun;
3. Ɗaukar nauyin iska, diyya ga gishiri, daidaito mai yawa, tsayayye da haske, na'urar gano haske mai haske da za a iya maye gurbinta, baƙar fata mai kariya don tsawaita rayuwa;
4. Duk sigogin daidaitawa ana adana su a cikin na'urar firikwensin, kuma na'urar binciken tana da haɗin da ke hana ruwa shiga;
5. Na'urar tsaftacewa ta atomatik da za a iya keɓancewa, tsaftace fuskar aunawa yadda ya kamata, goge kumfa, hana haɗa ƙwayoyin cuta, da rage kulawa.
Yana iya magance matsaloli daban-daban na kula da muhallin ruwa kamar gyaran najasa, ruwan saman ruwa, ruwan teku da kuma ruwan ƙasa cikin sauƙi.
| Sunan Samfuri | Na'urar firikwensin iskar oxygen da ta narke |
| Haɗin kai | Tare da mai haɗa ruwa mai hana ruwa |
| Ƙa'ida | Hanyar Haske |
| Nisa | 0-20mg/L ko kuma 0-200% jikewa |
| Daidaito | ±1% ko ±0.3mg/L (duk wanda ya fi girma) |
| ƙuduri | 0.01mg/L |
| Kayan Aiki | Gilashin titanium + POM |
| Fitarwa | Fitowar RS485, yarjejeniyar MODBUS |
| Sigogin aunawa | |
| Sunan samfurin | Na'urar firikwensin ingancin ruwa mai siffa mai yawa ta titanium alloy dijital |
| Matrix mai sigogi da yawa | Yana tallafawa har zuwa na'urori masu auna firikwensin 6, goga ɗaya na tsakiya na tsaftacewa. Ana iya cire na'urar bincike da goga mai tsaftacewa kuma a haɗa su cikin 'yanci. |
| Girma | Φ81mm *476mm |
| Zafin aiki | 0~50℃ (babu daskarewa) |
| Bayanan daidaitawa | Ana adana bayanan daidaitawa a cikin na'urar bincike, kuma ana iya cire na'urar don daidaita kai tsaye |
| Fitarwa | Fitowar RS485 guda ɗaya, yarjejeniyar MODBUS |
| Ko don tallafawa buroshin tsaftacewa ta atomatik | Ee/daidaitacce |
| Kula da goge goge | Lokacin tsaftacewa na asali shine mintuna 30, kuma ana iya saita tazarar lokacin tsaftacewa. |
| Bukatun samar da wutar lantarki | Injin gaba ɗaya: DC 12~24V, ≥1A; Bincike ɗaya: 9~24V, ≥1A |
| Matakin kariya | IP68 |
| Kayan Aiki | POM, takardar jan ƙarfe mai hana ƙura |
| Ƙararrawa ta matsayi | Ƙararrawar rashin daidaituwa ta samar da wutar lantarki ta ciki, ƙararrawar rashin daidaituwa ta sadarwa ta ciki, ƙararrawar rashin daidaituwa ta goge goge |
| Tsawon kebul | Tare da mai haɗa ruwa mai hana ruwa, mita 10 (tsoho), wanda za'a iya gyarawa |
| Murfin kariya | Murfin kariya mai sigogi da yawa na yau da kullun |
| Watsawa mara waya | |
| Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN(EU868MHZ,915MHZ), GPRS, 4G, WIFI |
| Samar da sabar girgije da software | |
| Software | 1. Ana iya ganin bayanan ainihin lokacin a cikin software. 2. Ana iya saita ƙararrawa bisa ga buƙatarka. |
T: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Za ku iya aika tambayar zuwa Alibaba ko kuma bayanin tuntuɓar da ke ƙasa, za ku sami amsar nan take.
T: Menene manyan halayen wannan firikwensin?
A:
1. Diyya mai matsin lamba ta iska, diyya mai gishiri, daidaito mai yawa, tsayayye da haske, na'urar gano haske mai haske da za a iya maye gurbinta, baƙar fata mai kariya don tsawaita rayuwa;
2. Duk sigogin daidaitawa ana adana su a cikin na'urar firikwensin, kuma na'urar binciken tana da haɗin da ke hana ruwa shiga;
T: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan da za su taimaka muku samun samfuran da zaran mun iya.
T: Menene wutar lantarki da fitarwa ta gama gari?
A: Ana iya yin amfani da wutar lantarki da fitarwa ta siginar DC: 12-24V, RS485. Sauran buƙatar za a iya yi ta musamman.
T: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da na'urar adana bayanai ko kuma na'urar watsa bayanai ta mara waya idan kana da ita, muna samar da tsarin sadarwa na RS485-Mudbus. Haka kuma za mu iya samar da na'urar mara waya ta LORA/LORANWAN/GPRS/4G da aka daidaita.
T: Kuna da software ɗin da aka daidaita?
A: Eh, za mu iya samar da software ɗin, za ku iya duba bayanan a ainihin lokaci kuma ku sauke bayanan daga software ɗin, amma yana buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai masaukin baki.
T: Menene tsawon kebul na yau da kullun?
A: Tsawonsa na yau da kullun shine mita 5. Amma ana iya keɓance shi, matsakaicin zai iya zama kilomita 1.
T: Nawa ne tsawon rayuwar wannan na'urar firikwensin?
A: Yawanci shekaru 1-2.
T: Zan iya sanin garantin ku?
A: Eh, yawanci shekara 1 ce.
T: Menene lokacin isarwa?
A: Yawanci, kayan za a isar da su cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da adadin ku.
Kawai aiko mana da tambaya a ƙasa ko tuntuɓi Marvin don ƙarin bayani, ko kuma samun sabon kundin adireshi da kuma farashin gasa.