Na'urar Tsaftace Hasken Rana ta Photovoltaic Na'urar Tsaftace Atomatik Mai Kula da Nesa Robot Mai Ƙarfin Baturi don Kayan Tsaftace Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Robots na tsaftace allon photovoltaic sun fi mayar da hankali kan magance matsalolin tashoshin wutar lantarki na photovoltaic da aka rarraba a saman rufin gidaje tare da manyan wurare na tsari, tashoshin wutar lantarki na photovoltaic na gona, tashoshin wutar lantarki na photovoltaic na carport, da sauransu. Kusurwar shigarwa ya kamata ta kasance ƙasa da 10.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyon Samfura

Fasallolin Samfura

1. Sauƙin amfani, tsaftace aikin sarrafawa ta nesa ba tare da kusurwoyi marasa kyau ba.

2. Ingantaccen aiki, na'ura ɗaya a rana Tsaftace na'urorin PV 0.8-1.2MWp.

3. Dangane da buƙatar mai amfani, ana iya wanke shi da ruwa ko a wanke shi da ruwa.

4. Sauya batirin mai tsafta da inganci, mai sauri da sauƙi. Batirin 20AH guda biyu suna ɗaukar awanni 3-4.

Aikace-aikacen Samfura

Ya shafi wurare da yawa, ciki har da gangara, manyan tuddai, rufin gidaje, tafkuna, da kuma wuraren dare.

Sigogin Samfura

Sigogi Sigogi na fasaha Bayanan kula
Yanayin aiki Sarrafa daga nesa Ana sarrafa shi ta hanyar sarrafawa ta nesa
Ƙarfin wutar lantarki na aiki 24V Cajin 220V
Tushen wutan lantarki Batirin lithium  
Ƙarfin mota 120W  
Batirin lithium 33.6V/20AH Nauyi 4kg
Gudun aiki 400-500 rpm Naɗin burushi
Yanayin aiki Injin crawler na tuƙi  
Goga mai tsaftacewa PVC/naɗin guda ɗaya  
Tsawon goga mai birgima 1100mm  
Diamita na goga mai birgima 130mm  
Yanayin zafin aiki -30-70°C  
Saurin aiki Babban gudu 40- Ƙaramin gudu 25 (m/min) Sarrafa daga nesa
Hayaniyar aiki Ƙasa da 50dB  
Rayuwar batirin Awa 3-4 Ya bambanta dangane da yanayi da yanayi
Ingancin aiki na yau da kullun 0.8-1.2MWp Tashar wutar lantarki ta tsakiya
Girma 1240*820*250mm  
Nauyin kayan aiki 40kg Ya haɗa da baturi 1

 

Me zai faru idan ba ka tsaftace na'urorin hasken rana ba? Gabaɗaya dai, ƙura. ƙura. ƙura da tarkace da ke taruwa a kan allunan hasken rana suna da yuwuwar rage ingancin allunan hasken rana da kusan kashi 5%. Wannan ba babban bambanci ba ne. Amma ya danganta da girman tsarin wutar lantarki na hasken rana. Yana iya ƙaruwa.
Sau nawa ya kamata a tsaftace faifan hasken rana? Bayan cire tarkace na yau da kullun, yawancin ƙwararrun masana hasken rana suna ba da shawarar ku tsaftace allunan ku sosai aƙalla sau ɗaya a shekara. An gano cewa tsaftacewar kowace shekara yana inganta yawan makamashi da kusan kashi 12% idan aka kwatanta da allunan da aka yi amfani da su kawai.
tsaftace ta da ruwan sama.

 

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Ta yaya zan iya samun ambaton?

A: Za ku iya aika tambayar zuwa Alibaba ko kuma bayanin tuntuɓar da ke ƙasa, za ku sami amsar nan take.

 

T: Menene manyan halayen wannan firikwensin?

A: Sauƙin amfani, tsaftacewar sarrafawa ta nesa ba tare da kusurwoyi marasa kyau ba.

B: Ingantaccen aiki, na'ura ɗaya a rana Tsaftace na'urorin PV 0.8-1.2MWp.

C: Dangane da buƙatar mai amfani, ana iya wanke shi da ruwa ko a wanke shi da ruwa.

 

T: Zan iya samun samfurori?

A: Ee, muna da kayan da za su taimaka muku samun samfuran da zaran mun iya.

 

T: Menene girma da nauyin wannan samfurin?

A:1240*820*250mm40kg.

 

T: Nawa ne tsawon rayuwar wannan na'urar firikwensin?

A: Yawanci shekaru 1-2.

 

T: Zan iya sanin garantin ku?

A: Eh, yawanci shekara 1 ce.

 

T: Menene lokacin isarwa?

A: Yawanci, kayan za a isar da su cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da adadin ku.

 

Kawai aiko mana da tambaya a ƙasa ko tuntuɓi Marvin don ƙarin bayani, ko kuma samun sabon kundin adireshi da kuma farashin gasa.


  • Na baya:
  • Na gaba: