1. Titanium alloy kayan aiki, ƙarfin juriya mai ƙarfi, dacewa da yanayi iri-iri, ana iya amfani dashi a cikin ruwan teku;
2. Na'urar firikwensin dijital, ƙirar tsarin haɗin kai, fitarwar RS485, daidaitaccen tsarin MODBUS;
3. PH daidaito zai iya kaiwa 0.02PH, babban kwanciyar hankali, babban haɗin kai, tsawon rai, babban aminci;
4. Ana adana duk sigogin daidaitawa a cikin firikwensin, kuma binciken yana sanye da mai haɗin ruwa;
5. Na'urar tsaftacewa ta atomatik da za a iya daidaitawa, yadda ya kamata tsaftace ma'aunin ƙarshen fuska, goge kumfa, hana abin da aka makala microbial, da rage kulawa.
Yana iya sauƙi jimre da buƙatun saka idanu na yanayin ruwa daban-daban kamar maganin najasa, ruwan saman ƙasa, teku da ruwan ƙasa.
Sunan samfur | Sensor pH na Dijital |
Interface | Tare da haɗin mai hana ruwa |
Ka'ida | Hanyar Electrode |
Rage | 0-14 pH |
Daidaito | ± 0.02 |
Ƙaddamarwa | 0.01 |
Kayan abu | Farashin POM |
Fitowa | RS485 fitarwa, MODBUS yarjejeniya |
Sigar aunawa | |
Sunan samfur | Cikakken dijital titanium alloy Multi-parameter ruwa ingancin firikwensin |
Multi-parameter matrix | Yana goyan bayan na'urori masu auna firikwensin 6, goga mai tsaftacewa na tsakiya 1. Za a iya cire bincike da goge goge kuma a haɗa su da yardar rai. |
Girma | Φ81mm *476mm |
Yanayin aiki | 0 ~ 50 ℃ (ba daskarewa) |
Bayanan daidaitawa | Ana adana bayanan ƙididdiga a cikin binciken, kuma ana iya cire binciken don daidaitawa kai tsaye |
Fitowa | Fitowar RS485 guda ɗaya, ƙa'idar MODBUS |
Ko don tallafawa goge goge ta atomatik | Ee/misali |
Kula da goge goge | Tsawon lokacin tsaftacewa shine mintuna 30, kuma ana iya saita tazarar lokacin tsaftacewa. |
Bukatun samar da wutar lantarki | Injin gabaɗaya: DC 12 ~ 24V, ≥1A; Binciken guda ɗaya: 9 ~ 24V, ≥1A |
Matsayin kariya | IP68 |
Kayan abu | POM, takardar tagulla mai lalata |
Ƙararrawar matsayi | Ƙararrawar ƙarancin wutar lantarki na ciki, ƙararrawa mara kyau na sadarwa na ciki, ƙararrawa mara kyau goge goge |
Tsawon igiya | Tare da mai haɗin ruwa mai hana ruwa, mita 10 (tsoho), wanda za'a iya daidaita shi |
murfin kariya | Daidaitaccen murfin kariyar ma'auni da yawa |
Watsawa mara waya | |
Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN(EU868MHZ,915MHZ), GPRS, 4G, WIFI |
Samar da uwar garken girgije da software | |
Software | 1. Ana iya ganin bayanan ainihin lokacin a cikin software. 2. Ana iya saita ƙararrawa bisa ga buƙatun ku. |
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Kuna iya aika binciken akan Alibaba ko bayanan tuntuɓar da ke ƙasa, zaku sami amsar lokaci ɗaya.
Tambaya: Menene babban halayen wannan firikwensin?
A:
1. Titanium alloy kayan aiki, ƙarfin juriya mai ƙarfi, dacewa da yanayi iri-iri, ana iya amfani dashi a cikin ruwan teku;
2.Digital firikwensin, ƙirar tsarin haɗin gwiwa, RS485 fitarwa, daidaitaccen tsarin MODBUS;
3. PH daidaito zai iya kaiwa 0.02PH, babban kwanciyar hankali, babban haɗin kai, tsawon rai, babban aminci;
4. Ana adana duk sigogin daidaitawa a cikin firikwensin, kuma binciken yana sanye da mai haɗin ruwa;
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
A: Common ikon samar da sigina fitarwa ne DC: 12-24V, RS485. Sauran bukatar za a iya yin al'ada.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da naka bayanai logger ko mara waya watsa module idan kana da, muna samar da RS485-Mudbus sadarwa yarjejeniya.Muna iya samar da madaidaicin LORA/LORANWAN/GPRS/4G module mara waya.
Tambaya: Kuna da software da ta dace?
A: Ee, za mu iya samar da software, za ku iya bincika bayanan a ainihin lokacin kuma zazzage bayanan daga software, amma yana buƙatar amfani da mai tattara bayanai da mai masaukinmu.
Tambaya: Menene daidaitaccen tsayin kebul?
A: Tsawon tsayinsa shine 5m. Amma ana iya daidaita shi, MAX na iya zama 1km.
Tambaya: Menene rayuwar wannan Sensor?
A: Yawancin lokaci 1-2 shekaru.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, kayan za su kasance a cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan karbar kuɗin ku. Amma ya dogara da yawan ku.
Kawai aiko mana da tambaya a ƙasa ko tuntuɓi Marvin don ƙarin bayani, ko samun sabon kasida da fa'ida mai fa'ida.