1. Labarai Masu Yaɗuwa a Dandalin Yanar Gizo
- Haɗaɗɗen Mataki da Kulawa da Inganci ga Rijiyoyin Zurfi
- Sauƙaƙa tsarin aikinka. Sigogi 5, firikwensin 1, zurfin mita 300. Mafitar rijiyar mai zurfi ta ƙarshe tana nan.
- Babu sauran igiyoyi masu rikitarwa. Yadda ake sa ido kan rijiyar mita 300 tare da na'urar firikwensin da aka haɗa guda ɗaya kawai.
- Sa ido mai inganci, mai jure tsatsa ga harkokin kamun kifi da manyan masana'antu. Naúra ɗaya tana iya sarrafa matakin, EC, TDS, gishiri, da zafin jiki.
- Na'urar firikwensin 5-in-1 da aka haɗa don Ingancin Ruwa Mai Zurfi da Tsarin Watsawa.
2. Gabatarwa: Sauyi a Kula da Rijiyoyin Zurfi
3. Siffofi
- Gwajin Ma'auni Da yawa a Lokaci guda:Yana ɗaukar EC, Zafin Jiki, TDS, Gishiri, da Matakan Ruwa ta hanyar haɗin telemetry ɗaya.
- An gina shi don zurfin zurfi sosai:an inganta shi don rijiyoyin ruwa masu zurfi, akwai tsare-tsare na mita 100 da mita 300.
- Ingantaccen kariya:Zabin harsashi mai kariya daga waje don na'urori masu auna firikwensin a zurfin da kuma ƙarƙashin matsin lamba mai yawa.
- Haɗaka da Sauyawa a Jiki:Ana haɗa na'urori masu auna sigina ta hanyar amfani da wani tsari na musamman na manne da sukurori don ya zama mai sauƙin kulawa da maye gurbin abubuwan da ke ciki.
- Kimiyyar kayan zamani:Na'urar lantarki ta dijital ta PTFE wacce ke da ingancin ruwa da kuma gida mai dacewa da bakin karfe don firikwensin matakin, mai juriya ga lalata, acid, da alkali.
- Amfani da fitarwa na masana'antu:RS485 (daidaitaccen modbus-rtu, 9600 baud, 8-n-1) don cikakkun saitunan bayanai, ko zaɓuɓɓukan analog (4-20ma, 0-5v, 0-10v) don sa ido kan gishiri mai sauƙi.
4. Ganin Ayyukan Fasaha
| Sigogi | Nisan Aunawa | Daidaito | ƙuduri |
|---|---|---|---|
| Matakan Ruwa | 0–10m (Zaɓuɓɓukan har zuwa mita 300) | 0.2% FS | 1mm |
| EC | 0–2,000,000 μS/cm (20ms/cm) | ±1% FS | 10 μS/cm |
| TDS | 0–100,000 ppm | ±1% FS | 10 ppm |
| Gishirin ƙasa | 0–160 ppt | ±1% FS | 0.1 ppt |
| Zafin jiki | 0–60°C | ±0.5°C | 0.1°C |
5. Haɗin mara waya mai wayo da haɗin girgije
An gina tsarin ne don na'urorin sadarwa na nesa ta amfani da na'urar mara waya mai sassauƙa ta 4G wacce ke tallafawa yarjejeniyoyi da yawa kamar GPRS, 4G, WIFI da LORA/LORAWAN.
- Tsarin Aiki Mai Ƙimar IP:An saka Module mara waya a cikin akwati na ruwan sama na ƙwararru wanda aka ƙera don hawa kai tsaye a waje a cikin mawuyacin yanayi.
- Tsarin Wayar Hannu da Kunnawa:Module ɗin yana da haɗin ruwa guda biyu don sauƙin haɗa firikwensin.
- Gudanar da SIM:Tsarin fitar da "maɓallin rawaya" na katin SIM yana ba da damar shiga 4G mai sauri.
- Daidaiton matakin mai zane:RS485 yana amfani da daidaitaccen tsarin Modbus-RTU (Baud rate 9600, 8-N-1) don haɗawa da tsarin PLC/SCADA da ke akwai.
- Yarjejeniyar Layin Dogon Wutar Lantarki:
8~24V DC:RS485, 0-2V/0-2.5V.
12~24V DC:Don siginar 0-5V, 0-10V, da 4-20mA.
6. Yanayi daban-daban na aikace-aikace
Kula da Rijiyar Zurfi: Ruwan famfo mai inganci, Gudanar da Rijiyar Masana'antar Sinadarai.
Kare muhalli: sa ido kan yadda ake kula da najasa da kuma kiyaye shi a ainihin lokaci ta yanar gizo.
Kifin Ruwa da Sarrafa Abinci: Gishiri da kuma sarrafa zafin jiki na tsawon lokaci.
Ƙarfin Zafi & Ƙarfe: Sanyaya masana'antu da sarrafa ruwa a yanayin zafi mai yawa, da kuma yawan amfani da shi.
Hydrogeology & Industry: Kulawa ta musamman don yin burodi, yin amfani da wutar lantarki, da kuma yin takarda.
7. Tambayoyin da ake yawan yi
Tambayi Yanzu don Bayanan Fasaha da Farashi na Musamman
Don ƙarin bayaniNa'urar firikwensin ingancin ruwabayanai,
don Allah a tuntuɓi Honde Technology Co., LTD.
WhatsApp: +86-15210548582
Email: info@hondetech.com
Shafin yanar gizon kamfani:www.hondetechco.com
Lokacin Saƙo: Janairu-28-2026

