1. Ma'anar fasaha da ayyukan asali Na'urar auna ƙasa na'ura ce mai wayo wacce ke sa ido kan sigogin muhalli na ƙasa a ainihin lokaci ta hanyar hanyoyin zahiri ko na sinadarai. Girman sa ido na asali ya haɗa da: Kula da ruwa: Yawan ruwa (VWC), ƙarfin matrix (kPa) Na zahiri ...
1. Ma'anar da ayyukan tashoshin yanayi Tashar Yanayi tsarin sa ido ne kan muhalli wanda ya dogara da fasahar sarrafa kansa, wanda zai iya tattarawa, sarrafawa da kuma watsa bayanan muhalli na yanayi a ainihin lokaci. A matsayinta na kayan aikin lura da yanayi na zamani, manyan ayyukanta...
Singapore, 14 ga Fabrairu, 2025 — A wani gagarumin ci gaba ga kula da ruwan birane, gwamnatin birnin Singapore ta fara aiwatar da sabbin na'urori masu auna saurin kwararar ruwan radar a cikin manyan hanyoyin magudanar ruwa da kuma tsarin kula da ruwa. Wannan fasaha ta zamani...
Domin mayar da martani ga matsalolin fari da lalacewar ƙasa da ke ƙara tsananta, Ma'aikatar Noma ta Kenya, tare da haɗin gwiwar cibiyoyin bincike na noma na duniya da kamfanin fasaha na Beijing Honde Technology Co., LTD., sun tura hanyar sadarwa ta na'urori masu auna ƙasa masu wayo a cikin babban birnin...
Wata guda bayan guguwar Hanon ta ratsa ta, Ma'aikatar Noma ta Philippines, tare da haɗin gwiwar Hukumar Abinci da Noma ta Majalisar Dinkin Duniya (FAO) da Hukumar Haɗin Kan Ƙasashen Duniya ta Japan (JICA), sun gina yanayin noma na farko a yankin kudu maso gabashin Asiya mai wayewa ...
Takaitaccen Bayani Yayin da noma mai cike da iskar gas ke ci gaba da faɗaɗa a Spain, musamman a yankuna kamar Andalusia da Murcia, buƙatar sa ido kan muhalli ya zama abin da ya fi muhimmanci. Daga cikin ma'auni daban-daban da ke buƙatar kulawa mai kyau, ingancin iska - musamman matakan iskar oxygen (O2...
Istanbul, Turkiyya — Yayin da Turkiyya ke ƙara zama birni cikin sauri, birane a faɗin ƙasar suna komawa ga fasahohin zamani don inganta ababen more rayuwa, inganta sarrafa albarkatu, da kuma tabbatar da tsaron jama'a. Daga cikin waɗannan ci gaba, na'urori masu auna matakin radar sun bayyana a matsayin kayan aiki mai mahimmanci don sarrafa ruwa ...
Kwanan nan, Ofishin Kula da Yanayi na Tarayya na Switzerland da Cibiyar Fasaha ta Tarayya ta Switzerland da ke Zurich sun yi nasarar kafa sabuwar tashar yanayi ta atomatik a tsayin mita 3,800 a kan Matterhorn a cikin Alps na Switzerland. Tashar yanayi muhimmin bangare ne na tsaunukan Alps na Switzerland...
Kwanan nan, Ma'aikatar Kimiyyar Muhalli a Jami'ar California, Berkeley (UC Berkeley) ta gabatar da wani rukunin tashoshin yanayi masu aiki da yawa don sa ido kan yanayi, bincike da koyarwa a harabar jami'ar. Wannan tashar yanayi mai ɗaukar hoto ƙarama ce kuma tana da ƙarfi...