India, tare da yankuna daban-daban na yanayi da kuma yanayin ruwan sama mai canzawa, tana fuskantar manyan ƙalubale a fannin kula da albarkatun ruwa, musamman a fannin noma. A matsayinta na ɗaya daga cikin manyan masu samar da amfanin gona a duniya, ƙasar ta dogara sosai kan ingantattun dabarun kula da ruwa don tabbatar da ingantaccen...
An daɗe ana yaba wa Japan saboda tsauraran matakan sa ido kan ingancin ruwa, musamman game da harkokin noma da kula da ruwa a birane. Yayin da ƙasar ke ci gaba da ba da fifiko ga dorewar muhalli da lafiyar jama'a, buƙatar na'urori masu auna ingancin ruwa na zamani - musamman waɗanda...
Yayin da yanayin yanayi mai tsanani ke ƙara yin muni, buƙatar ingantattun tsarin sa ido kan ruwa bai taɓa zama mafi mahimmanci ba. A Amurka, cibiyar sadarwa mai cikakken tsari na sa ido kan ruwa tana sauƙaƙe tattara bayanai a ainihin lokaci kan matakan ruwa, ƙimar kwarara, da hasashen ambaliyar ruwa. A...
Kudu maso gabashin Asiya ya zama muhimmin yanki ga noma a duniya, birane da samar da makamashi saboda yanayi na musamman da kuma yanayin ƙasa. A wannan yanki, hasken rana ba wai kawai muhimmin abu ne ga ci gaban shuke-shuke ba, har ma muhimmin tushen makamashi mai sabuntawa (kamar makamashin rana)...
Brazil, ƙasa da aka san ta da yanayi daban-daban da kuma bambancin yanayi mai yawa, musamman tana fuskantar bambance-bambance masu yawa tsakanin lokacin damina da bushewa. Wannan bambancin yana buƙatar ingantaccen tsarin sa ido kan ruwan sama don sarrafa albarkatun ruwa masu daraja na ƙasar yadda ya kamata. O...
Ranar Fitowa: 27 ga Mayu, 2025 Tushe: Cibiyar Labarai ta Fasaha Yayin da wayar da kan jama'a game da sa ido da kariyar ingancin ruwa ke ƙaruwa a duniya, buƙatar na'urori masu auna ingancin ruwa a cikin gida na ci gaba da ƙaruwa. Waɗannan na'urori masu auna firikwensin na zamani za su iya sa ido kan abubuwan da ke cikin sinadarai da gurɓatattun abubuwa a cikin ruwa a...
Tare da karuwar mayar da hankali kan noma mai dorewa da kuma aikin gona mai inganci a duniya, rawar da fasaha ke takawa a fannin samar da kayan noma ta ƙara zama muhimmi. A Colombia, ƙasa mai kyau da kuzari, manoma suna fuskantar ƙalubale da dama kamar ƙara yawan amfanin gona...
Riyadh, 26 ga Mayu, 2025 — Yanayin masana'antu na Saudiyya yana fuskantar sauyi a fannin canji, wanda wani ɓangare ke haifarwa sakamakon ƙaruwar aiwatar da fasahohin na'urorin firikwensin iskar gas. Yayin da masana'antu kamar mai da iskar gas, masana'antu, da sinadarai masu guba ke ci gaba da bunƙasa, ana sa ido kan...
Manila, 26 ga Mayu, 2025 — Yayin da buƙatar sa ido kan ingancin ruwa a duniya ke ƙaruwa, aikace-aikacen na'urori masu auna ingancin ruwa a masana'antar kamun kifi ya zama muhimmi musamman. A Philippines, sa ido kan ainihin mahimman sigogin ingancin ruwa kamar zafin jiki, pH, da narkar da...