• shafi_kai_Bg

Tashar Yanayi ta HONDE Agro Compact: Sake fasalin sa ido kan yanayin ƙasa a gonaki, yana sa bayanai su kasance cikin sauƙin shiga

A cikin guguwar samar da amfanin gona na duniya da ke ƙara ingantawa da kuma amfani da fasahar zamani, ana maye gurbin "dogara da yanayi don rayuwa" da "yin aiki daidai da yanayi". Duk da haka, manyan tashoshin yanayi na gargajiya suna da tsada da rikitarwa don amfani da su, wanda hakan ya sa ya yi wuya a aiwatar da su sosai a gonaki da ke warwatse. Don mayar da martani ga wannan mawuyacin hali, HONDE ta ƙaddamar da tashar yanayi mai suna Agro compact all-in-one, wacce ke tattara ƙwarewar sa ido kan muhalli ta ƙwararru zuwa cikin jiki mai ƙarfi ƙasa da rabin mita, yana samar da mafita mai inganci, "akan-da-wasa" ga ƙananan gonaki, ƙungiyoyin haɗin gwiwa, da filayen bincike.

I. Babban Ra'ayi: Ayyukan Ƙwararru, Sauƙin Amfani
Falsafar ƙira ta tashar yanayi mai cikakken tsari ta Agro ita ce "ƙananan abubuwa". Tana narkar da tsarin hasumiyar mai rikitarwa da kuma wayoyi masu rabawa, tana haɗa na'urori masu auna zafin jiki da danshi na iska, na'urori masu auna zafin jiki, na'urori masu auna haske na ultrasonic da na'urorin auna hasken rana, na'urorin auna ruwan sama na bokiti da na'urori masu auna hasken rana gaba ɗaya zuwa cikin ƙaramin jiki wanda aka inganta ta hanyar iska. Ta hanyar tsarin mara waya na 4G/NB-IoT da aka gina a ciki da tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana, ta cimma "ma'auni bayan isowa da watsawa lokacin farawa", wanda hakan ya rage girman da masu amfani da gonaki ke da shi don samun damar bayanai na yanayi na ƙwararru.

Ii. Ma'aunin Jigo: Daidai gane kowane canji a cikin filin
Duk da girmansa mai ƙanƙanta, yana ba da aiki mai kyau kuma yana mai da hankali kan muhimman sigogin da suka fi dacewa da samar da amfanin gona:
Zafin iska da danshi: Kula da yanayin rufin amfanin gona kuma ka yi gargaɗi game da haɗarin sanyi, iska mai bushewa da zafi, da cututtuka masu yawa na danshi.
Gudun iska da alkibla: Jagorar aikin jiragen sama marasa matuƙa na noma, hana lalacewar iska, da kuma samar da muhimman bayanai don tantance fitar da iska daga iska.
Ruwan sama: A auna ruwan sama mai inganci daidai don samar da tushe kai tsaye don yanke shawara kan ban ruwa da kuma guje wa ɓarnar ruwa.
Jimlar hasken rana: A auna "shigar da makamashi" na photosynthesis na amfanin gona, shine tushen tantance yuwuwar samar da makamashin haske.
Matsi a Yanayi: Yana taimakawa wajen hasashen yanayi kuma an haɗa shi da bayanan zafin jiki don ƙarin daidaiton gyare-gyaren algorithm.

Iii. Muhimman Yanayi a Aikin Noma
Tallafin yanke shawara kan ban ruwa daidai
Tashar yanayi mai haɗaka ta Agro compact ita ce "ƙwaƙwalwar yanayi" ta tsarin ban ruwa mai wayo. Ana iya amfani da bayanai na ainihin lokaci kan zafin jiki, danshi, hasken rana, saurin iska da ruwan sama da take bayarwa kai tsaye don ƙididdige fitar da amfanin gona a gonaki. Tsarin yana haɗa wannan bayanan tare da bayanan na'urorin auna danshi na ƙasa don ƙididdige buƙatun ruwa na yau da kullun don takamaiman amfanin gona da matakan girma, ta haka ne ke samar da ingantaccen tsarin ban ruwa ta atomatik ko ta atomatik kuma cikin sauƙi a cimma kiyaye ruwa na 15-30%.

2. Gargaɗi da kuma shawo kan kamuwa da kwari da cututtuka da wuri
Faruwar cututtuka da yawa (kamar downy mildew da powdery mildew) da kwari suna da alaƙa da takamaiman yanayin zafi da danshi "lokacin taga". Tashar yanayi mai haɗaka ta Agro compact na iya saita ƙa'idodin gargaɗi da wuri. Idan ta gano cewa "tsawon lokacin zafi mai yawa" ko "zafin zafin da ya dace" ya kai ga matakin kamuwa da cututtuka, za ta aika sanarwa ta atomatik zuwa wayar hannu ta manajan gona, wanda ke haifar da amfani da magungunan kashe kwari ko daidaita aikin gona, wanda ke canza maganin da ba ya aiki zuwa rigakafi mai aiki.

3. Inganta ayyukan noma
Aikin fesawa: Dangane da bayanan saurin iska na ainihin lokaci, yana tantance ko ya dace a gudanar da fesa magungunan kashe kwari ko takin foliar, yana tabbatar da ingancin magungunan kashe kwari da kuma rage gurɓataccen iska.
Shuka da girbi: Dangane da yanayin zafi na ƙasa da hasashen yanayi na ɗan gajeren lokaci na gaba, zaɓi mafi kyawun taga shuka. A lokacin girbin 'ya'yan itatuwa, gargaɗin ruwan sama yana taimakawa wajen tsara aiki da adanawa cikin hikima.

4. Kariya ta ainihi daga mummunan yanayi
A yayin da ake fuskantar yanayin zafi kwatsam, sanyi, iska mai ƙarfi na ɗan gajeren lokaci, ruwan sama mai ƙarfi da sauran yanayi, tashar yanayi mai haɗaka ta Agro compact tana taka rawar "sentinel" a cikin filayen. A ainihin lokaci, ana iya haɗa kwararar bayanai da kayan aiki na sarrafawa, kamar kunna fanfunan hana sanyi ta atomatik, rufe fitilolin sama cikin gaggawa ko bayar da umarnin rigakafin bala'i, don rage asarar bala'i har zuwa mafi girman matakin.

5. Samar da Noma da Inshora ta hanyar dijital
Ci gaba da kuma ingantattun bayanai game da yanayi sune ginshiƙin fasahar zamani ta gonaki. Rijiyoyin yanayi da tashar yanayi mai haɗaka ta Agro compact ta samar suna ba da tushen muhalli na zahiri don nazarin yawan amfanin ƙasa, kwatanta nau'ikan iri-iri, da kuma kimanta ma'aunin noma. A halin yanzu, waɗannan bayanan bayanai marasa canzawa suma suna ba da tushe mai ƙarfi don kimanta asarar da sauri da kuma biyan buƙatun inshorar ma'aunin yanayi na noma.

Iv. Fa'idodin Fasaha da Darajar Mai Amfani
Juyin Juya Halin Turawa: Mutum ɗaya zai iya kammala shigarwa da gyara kurakurai cikin mintuna 30, ba tare da buƙatar ƙungiyar injiniya ta ƙwararru ba, wanda ke canza yanayin tura tashoshin yanayi na gargajiya gaba ɗaya.
Kula da farashi: Tsarin da aka haɗa ya rage farashin kayan aiki, kuɗin shigarwa da kuɗin kulawa sosai, wanda hakan ya sa ayyukan yanayi na ƙwararru su sami damar shiga ga jama'a.
Bayanai Masu Inganci: Duk na'urori masu auna firikwensin an yi su ne da kayan aikin masana'antu kuma an yi musu gwaji mai tsauri, wanda ke tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali, wanda za a iya amfani da shi kai tsaye don nazarin noma da yanke shawara.
Haɗin kan Muhalli: Yana tallafawa manyan ka'idojin iot, kuma ana iya haɗa bayanai cikin HONDE Smart Agriculture Cloud Platform, software na gudanar da gonaki na ɓangare na uku, ko dandamalin kulawa na gwamnati.

V. Shari'ar Mai Muhimmanci: Ƙananan Kayan Aiki, Manyan Fa'idodi
Wani lambu mai inganci ya gabatar da tashar yanayi mai haɗakarwa ta HONDEAgro don haɓaka ingancin bishiyoyin bayberry. Ta hanyar sa ido, sun gano cewa danshi a kusurwar kudu maso gabashin gonar ya fi maki 3 zuwa 5 cikin ɗari sama da na sauran yankuna da sanyin safiya. Dangane da wannan bambancin yanayin ƙasa, sun daidaita tsarin yanke yankin don inganta iska kuma sun aiwatar da matakan magance cututtuka daban-daban. A wannan shekarar, yawan 'ya'yan itacen bayberry a wannan yanki ya ƙaru da kashi 12%, kuma yawan amfani da magungunan kashe kwari ya ragu sau biyu. Mai gonar ya yi nishi, "A da, da alama yanayin da ke cikin gonar gaba ɗaya iri ɗaya ne. Yanzu na fahimci cewa iska da ruwan sama da kowace bishiya ke fuskanta na iya samun ɗan bambanci."

Kammalawa
Fitowar tashar HONDE Agro mai ƙarancin yanayi ta nuna cewa sa ido kan ƙananan yanayin gonaki ya shiga wani sabon zamani na "yaɗuwa" da "bisa ga yanayin". Ba na'urar bincike ta kimiyya mai tsada da rikitarwa ba ce, amma ta zama "kayan aikin samarwa" da kowane manomi na zamani wanda ke bin diddigin kulawa zai iya mallaka, kamar injinan noma da tarakta. Yana ba kowace ƙasa damar samun nata "tashar yanayi", yana ba da damar noma mai wayo da bayanai ke jagoranta ya koma daga ra'ayi zuwa gonaki da gonaki, yana ba da gudummawa mai mahimmanci don tabbatar da tsaron abinci, haɓaka ingancin noma da haɓaka ci gaba mai ɗorewa.

Game da HONDE: A matsayinta na mai fafutukar inganta aikin gona mai inganci da kuma Intanet na Abubuwa na Muhalli, HONDE ta himmatu wajen sauya fasahohin zamani masu sarkakiya zuwa hanyoyin da za su dace da masu amfani, abin dogaro da dorewa a wurin. Mun yi imanin cewa mafi kyawun fasahohi su ne waɗanda za a iya amfani da su sosai kuma su haifar da ƙima.

https://www.alibaba.com/product-detail/FARM-WEATHER-STATION-PM2-5-PM10_1601590855788.html?spm=a2747.product_manager.0.0.3ef971d2OmXK5k

Domin ƙarin bayani game da tashar yanayi, tuntuɓi Honde Technology Co., LTD.

WhatsApp: +86-15210548582

Email: info@hondetech.com

Shafin yanar gizon kamfani:www.hondetechco.com


Lokacin Saƙo: Disamba-05-2025