●Yana ɗaukar ƙa'idar auna bambancin lokaci kuma yana da ƙarfi mai ƙarfi ga kutsewar muhalli.
● Amincewa da ingantaccen tacewa algorithm da fasaha na musamman na ramuwa don ruwan sama da yanayin hazo.
● Ana amfani da bincike na ultrasonic mafi tsada da daidai 200Khz don tabbatar da cewa saurin iska da ma'auni na shugabanci sun fi dacewa da kwanciyar hankali.
● Binciken da ke jure lalata gishiri an rufe shi sosai kuma ya wuce gwajin feshin gishiri na ƙasa tare da sakamako mai kyau. Ya dace da yanayin bakin teku da tashar jiragen ruwa.
● RS232/RS485/4-20mA/0-5V , ko 4G siginar mara waya da sauran hanyoyin fitarwa na zaɓi ne.
● Ƙimar ƙirar ƙira da babban matakin haɗin kai yana ba ku damar zaɓar duk wani abu mai kula da muhalli kamar yadda ake buƙata, tare da abubuwan da aka haɗa har zuwa 10.
● Samfurin yana da fa'idar daidaita yanayin muhalli kuma an yi gwaje-gwajen muhalli masu tsauri kamar tsayi da ƙarancin zafin jiki, mai hana ruwa, feshin gishiri, yashi da ƙura.
● Ƙirƙirar ƙira mai ƙarancin wuta.
● Ayyuka na zaɓi sun haɗa da dumama, GPS / Beidou matsayi, kamfas na lantarki, da dai sauransu.
Aikace-aikace masu amfani da yawa:
Aikace-aikacen jiragen sama da na ruwa: filayen jirgin sama, tashar jiragen ruwa, da hanyoyin ruwa.
Rigakafin bala'i da raguwa: Yankunan tsaunuka, koguna, tafkunan ruwa, da wuraren da ke fuskantar bala'o'in ƙasa.
Kula da Muhalli: Birane, wuraren shakatawa na masana'antu, da wuraren ajiyar yanayi.
Madaidaicin noma/ noma mai wayo: Filaye, wuraren zama, lambuna, da gonakin shayi.
Binciken gandun daji da muhalli: gonakin daji, dazuzzuka, da ciyayi.
Makamashi mai sabuntawa: gonakin iska da masana'antar hasken rana.
Gina: Manyan wuraren gine-gine, gine-gine masu tsayi, da ginin gada.
Hanyoyi da sufuri: Manyan hanyoyi da hanyoyin jirgin kasa.
Yawon shakatawa da wuraren shakatawa: wuraren shakatawa na Ski, wuraren wasan golf, rairayin bakin teku, da wuraren shakatawa na jigo.
Gudanar da taron: Abubuwan wasanni na waje (marathon, tseren jirgin ruwa), kide-kide, da nune-nunen.
Binciken Kimiyya: Jami'o'i, cibiyoyin bincike, da tashoshin filin.
Ilimi: Makarantun Firamare da Sakandare, dakunan gwaje-gwajen kimiyya na jami'a, da wuraren karatu.
Hasumiyar wutar lantarki, Watsawar wutar lantarki, Cibiyar sadarwa ta Wutar Lantarki, Wutar lantarki, Wutar lantarki
Sunan ma'auni | Karamin Tashar Yanayi: Gudun iska da shugabanci, zafin iska, zafi da matsa lamba, ruwan sama, radiation |
Sigar fasaha | |
Wutar lantarki mai aiki | DC 9V-30V ko 5V |
Amfanin wutar lantarki | 0.4W (10.5W lokacin dumama) |
Siginar fitarwa | RS485, MODBUS sadarwa yarjejeniya ko 4G fitarwa siginar mara waya |
Yanayin aiki zafi | 0 ~ 100% RH |
Yanayin aiki | -40℃~ +60℃ |
Kayan abu | ABS injiniyan filastik |
Yanayin fitarwa | Socket na jirgin sama, layin firikwensin mita 3 |
Matsayin kariya | IP65 |
Nauyin tunani | Kimanin kilogiram 0.5 (2-parameter); 1 kg (5-parameter ko Multi-parameter) |
Bayyanar | Fari mai tsami |
Watsawa mara waya | |
Watsawa mara waya | LORA / LORAWAN(eu868mhz,915mhz,434mhz), GPRS, 4G, WIFI |
Cloud Server da Software suna gabatarwa | |
Cloud uwar garken | Sabar gajimare tamu tana haɗe da tsarin mara waya |
Ayyukan software | 1. Duba bayanan lokaci na ainihi a ƙarshen PC |
2. Zazzage bayanan tarihi a nau'in excel | |
3. Sanya ƙararrawa don kowane sigogi wanda zai iya aika bayanin ƙararrawa zuwa imel ɗin ku lokacin da bayanan da aka auna ba su da iyaka. | |
Tsarin hasken rana | |
Solar panels | Za'a iya daidaita wutar lantarki |
Mai Kula da Rana | Zai iya samar da mai sarrafawa wanda ya dace |
Maƙallan hawa | Zai iya ba da madaidaicin sashi |
Abubuwan muhalli na zaɓi | Rage | Daidaito | Ƙaddamarwa | Amfanin wutar lantarki |
Gudun iska | 0-70m/s | Fara saurin iska≤0.8m/s, ± (0.5+0.02rdg)m/s ; | 0.01m/s | 0.1W |
Hanyar iska | 0 zu360 | ± 3 ° | 1 ° | |
Yanayin yanayi | -40~80℃ | ± 0.3℃ | 0.1℃ | 1mW |
Yanayin yanayi | 0 ~100% RH | ± 5% RH | 0.1% RH | |
Matsin yanayi | 300~1100hpa | ± 1 hp (25°C) | 0.1 hpu | 0.1mW |
Girman ruwan sama | Ma'auni: 0 zuwa 4 mm/min | ± 10% (gwajin a tsaye na cikin gida, ƙarfin ruwan sama shine 2mm/min) tare da tarin ruwan sama na yau da kullun | 0.03 mm / min | 240mW |
Haske | 0 zuwa 200,000 Lux (waje) | ± 4% | 1 Lux | 0.1mW |
Jimlar hasken rana | 0~1500 W/m2 | ±3% | 1W/m2 | 400mW |
CO2 | 0~5000ppm | ±(50ppm+5%rdg) | 1ppm ku | 100mW |
Surutu | 30~130dB(A) | ±3dB(A) | 0.1 dB (A) | |
PM2.5/10 | 0~1000μg/m3 | ≤100ug/m3: ±10ug/m3; > 100ug/m3:± 10% na karatun (wanda aka daidaita tare da TSI 8530, 25± 2 °C, 50± 10% RH yanayi) | 1 μg/m3 | 0.5W |
PM100 | 0 ~20000ug/m3 | ± 30g/m3± 20% | 1 μg/m3 | 0.5W |
Gas hudu (CO, NO2, SO2, O3) | CO (0 zuwa 1000 ppm) NO2 (0 zuwa 20 ppm) SO2 (0 zuwa 20 ppm) O3 (0 zuwa 10 ppm) | 3% na karatu (25℃) | CO (0.1pm) NO2 (0.01ppm) SO2 (0.01pm) O3 (0.01pm) | 0.2W |
Kamfas na lantarki | 0 zu360 | ± 5 ° | 1 ° | 100mW |
GPS | tsawon (-180 zuwa 180°) Latitude (-90 zuwa 90°) Tsayi (-500 zuwa 9000 m) | ≤mita 10 ≤mita 10 ≤mita 3 | 0.1 seconds 0.1 seconds 1 mita | |
Danshi na ƙasa | 0~60% (ƙarar danshi) | ±3% (0 zuwa 3.5%) ±5% (3.5-60%) | 0.1% | 170mW |
Yanayin zafin ƙasa | -40~80℃ | ±0.5℃ | 0.1℃ | |
Ƙarƙashin ƙasa | 0~20000 us/cm | ± 5% | 1 mu/cm | |
Salinity na ƙasa | 0~10000mg/L | ± 5% | 1 mg/l | |
Jimlar yawan wutar lantarki = yawan amfani da wutar firikwensin zaɓi + babban allo mai amfani da wutar lantarki | Allon amfani da wutar lantarki na asali | 300mW |
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ambaton?
A: Kuna iya aika binciken akan Alibaba ko bayanan tuntuɓar da ke ƙasa, zaku sami amsar lokaci ɗaya.
Tambaya: Menene babban halayen wannan ƙaramin tashar yanayi?
A: 1. Ya yarda da ƙa'idar auna bambancin lokaci, yana ba da juriya mai ƙarfi ga tsangwama ga muhalli.
2. An sanye shi da ingantaccen tsarin tacewa da fasaha na musamman na ramuwa don ruwan sama da hazo. 3. Yana amfani da ƙari
tsada da daidai 200kHz ultrasonic bincike don tabbatar da mafi daidai kuma barga iska gudun da shugabanci ma'auni.
4. Binciken an rufe shi sosai kuma ya wuce daidaitaccen gwajin feshin gishiri na ƙasa, yana tabbatar da kyakkyawan aiki da dacewa
don yanayin gabar teku da tashar jiragen ruwa.
5. Zaɓuɓɓukan fitarwa da ke akwai sun haɗa da RS232/RS485/4-20mA/0-5V, ko siginar mara waya ta 4G.
6. Tsarin tsari yana ba da babban matsayi na haɗin kai, yana ba da izinin zaɓi na zaɓi na kula da muhalli
abubuwa, tare da haɗa abubuwa har zuwa 10.
7. Ya dace da nau'ikan daidaita yanayin muhalli, samfurin yana jurewa gwajin muhalli mai ƙarfi don babba da ƙasa.
yanayin zafi, hana ruwa, feshin gishiri, da juriyar ƙura.
8. Rashin wutar lantarki.
9. Abubuwan zaɓi sun haɗa da dumama, GPS/Beidou matsayi, da na'urar lantarki.
10. Yana da sauƙi don shigarwa kuma yana da ƙarfi & tsarin haɗin gwiwa, 7/24 ci gaba da saka idanu.
Tambaya: Zai iya ƙara / haɗa wasu sigogi?
A: Ee, Tuntuɓi sabis na abokin ciniki.
Q: Shin za mu iya zaɓar wasu na'urori masu auna firikwensin da ake so?
A: Ee, za mu iya ba da sabis na ODM da OEM, sauran na'urori masu auna firikwensin da ake buƙata za a iya haɗa su a tashar yanayin mu na yanzu.
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
A: Common ikon samar da sigina fitarwa ne DC: DC 9V -30V ko 5V, RS485. Sauran bukatar za a iya yin al'ada.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da naka bayanai logger ko mara waya watsa module idan kana da , muna samar da RS485-Mudbus sadarwa yarjejeniya. Hakanan za mu iya samar da madaidaicin LORA/LORANWAN/GPRS/4G modul transmission mara waya.
Tambaya: Menene daidaitaccen tsayin kebul?
A: Tsawon daidaitattun sa shine 3m. Amma ana iya daidaita shi, MAX na iya zama 1KM.
Tambaya: Menene rayuwar wannan Mini Ultrasonic Wind Speed Sensor Direction?
A: Aƙalla tsawon shekaru 5.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, za a isar da kayan a cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da yawan ku.
Tambaya: Wace masana'antu za a iya amfani da su ban da wuraren gine-gine?
A: Ya dace da kula da yanayin yanayi a cikin aikin gona, yanayin yanayi, gandun daji, wutar lantarki, masana'antar sinadarai, tashar jiragen ruwa, layin dogo, babbar hanya, UAV da sauran filayen.
Kawai aiko mana da tambaya a ƙasa ko tuntuɓi Marvin don ƙarin sani, ko samun sabon kasida da fa'ida mai fa'ida.