Mai Gano Gas na NH3 CO2 Mai Haɗa Bututun Muhalli Mai Gano Gas na Ammoniya Mai Gano Gas na Musamman

Takaitaccen Bayani:

Na'urar firikwensin iskar gas mai bututu tana amfani da ƙa'idar infrared mara warwatsewa (NDIR) don gano kasancewar iskar gas a cikin iska. Tana haɗa fasahar gano iskar gas mai ɗaukar infrared tare da ƙirar da'irar gani mai kyau da ƙirar da'ira mai kyau, kuma tana da na'urar firikwensin zafin jiki da aka gina a ciki don diyya ga zafin jiki, tare da zaɓi mai kyau, babu dogaro da iskar oxygen da tsawon rai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyon samfurin

Gabatar da samfurin

Na'urar firikwensin iskar gas mai bututu tana amfani da ƙa'idar infrared mara warwatsewa (NDIR) don gano kasancewar iskar gas a cikin iska. Tana haɗa fasahar gano iskar gas mai ɗaukar infrared tare da ƙirar da'irar gani mai kyau da ƙirar da'ira mai kyau, kuma tana da na'urar firikwensin zafin jiki da aka gina a ciki don diyya ga zafin jiki, tare da zaɓi mai kyau, babu dogaro da iskar oxygen da tsawon rai.

Fasallolin Samfura

1. Ana iya keɓance nau'in gas.

2. Babban hankali da kuma babban ƙuduri.

3. Ƙarancin amfani da wutar lantarki da kuma saurin amsawa.

4. Ɗaukar zafin jiki, kyakkyawan fitarwa mai layi.

5. Kyakkyawan kwanciyar hankali.

6. Gilashin da ke hana nutsewa, yana tace ƙazanta, yana ƙara tsawon rai na aiki

7. Tsangwama daga tururin tururi.

Aikace-aikacen samfur

Ana iya amfani da shi sosai a cikin sa ido kan ingancin iska na cikin gida da HVACR, sa ido kan tsarin masana'antu da kariyar tsaro, ƙananan tashoshin yanayi, rumfunan kore na noma, ɗakunan injinan muhalli, shagunan hatsi, noma, noman furanni, kula da gine-ginen kasuwanci, gine-ginen ofisoshi, makarantu, ɗakunan taro, manyan kantuna, gidajen cin abinci, wuraren motsa jiki, gidajen motsa jiki, gidajen sinima, gidajen sinima da kuma sa ido kan yadda ake kula da dabbobi.

Sigogin samfurin

Sigogin aunawa

Sunan sigogi

Nau'in Bututu Mai Firikwensin Gas

Sigogi

Nisan aunawa

Zaɓin Nisa

ƙuduri

Zafin iska -40-120℃ -40-120℃ 0.1℃
Danshin iska mai alaƙa da iska 0-100%RH 0-100%RH 0.1%
Haske 0~200KLux 0~200KLux 10Lux
EX 0-100%lel 0-100% vol (Infrared) 1% el/1% vol
O2 0-30% volt 0-30% volt 0.1% volt
H2S 0-100ppm 0-50/200/1000ppm 0.1ppm
CO 0-1000ppm 0-500/2000/5000ppm 1ppm
CO2 0-5000ppm 0-1%/5%/10% vol (Infrared) 1ppm/0.1% vol
NO 0-250ppm 0-500/1000ppm 1ppm
Lambar 2 0-20ppm 0-50/1000ppm 0.1ppm
SO2 0-20ppm 0-50/1000ppm 0.1/1ppm
CL2 0-20ppm 0-100/1000ppm 0.1ppm
H2 0-1000ppm 0-5000ppm 1ppm
NH3 0-100ppm 0-50/500/1000ppm 0.1/1ppm
PH3 0-20ppm 0-20/1000ppm 0.1ppm
HCL 0-20ppm 0-20/500/1000ppm 0.001/0.1ppm
CLO2 0-50ppm 0-10/100ppm 0.1ppm
HCN 0-50ppm 0-100ppm 0.1/0.01ppm
C2H4O 0-100ppm 0-100ppm 1/0.1ppm
O3 0-10ppm 0-20/100ppm 0.1ppm
CH2O 0-20ppm 0-50/100ppm 1/0.1ppm
HF 0-100ppm 0-1/10/50/100ppm 0.01/0.1ppm

Sigar fasaha

Ka'ida NDIR
Sigar aunawa Ana iya keɓance nau'in iskar gas
Kewayon aunawa 0~2000ppm,0~5000ppm,0~10000ppm
ƙuduri 1ppm
Daidaito Ƙimar aunawa ta 50ppm ± 3%
Siginar fitarwa 0-2/5/10V 4-20mA RS485
Tushen wutan lantarki DC 12-24V
Kwanciyar hankali ≤2%FS
Lokacin amsawa <90s
Matsakaicin wutar lantarki Kololuwa ≤ 200mA; matsakaicin 85 mA

Watsawa mara waya

Watsawa mara waya LORA / LORAWAN(868MHZ,915MHZ,434MHZ), GPRS, 4G,WIFI

Kayan Haɗawa

Sanda mai tsayawa Mita 1.5, mita 2, tsayin mita 3, ana iya keɓance sauran tsayin
Kayan aiki Bakin karfe mai hana ruwa
Kekin ƙasa Za a iya samar da keji na ƙasa da aka haɗa don binne a ƙasa
Hannu don shigarwa Zabi (Ana amfani da shi a wuraren da aka yi tsawa)
Allon nuni na LED Zaɓi
Allon taɓawa na inci 7 Zaɓi
Kyamarorin sa ido Zaɓi

Tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana

Allon hasken rana Ana iya keɓance wutar lantarki
Mai Kula da Hasken Rana Zai iya samar da mai sarrafawa da ya dace
Maƙallan hawa Zai iya samar da madaidaitan ma'auni

 

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Ta yaya zan iya samun ambaton?

A: Za ku iya aika tambayar zuwa Alibaba ko kuma bayanin tuntuɓar da ke ƙasa, za ku sami amsar nan take.

 

T: Menene manyan fasalulluka na wannan na'urar firikwensin iskar gas?

A: Ana iya keɓance nau'in iskar gas.

B: Babban ƙarfin hali da kuma babban ƙuduri.

C: Ƙarancin amfani da wutar lantarki da kuma saurin amsawa.

D: diyya ga zafin jiki, mai kyau

fitarwa ta layi.

 

T: Za mu iya zaɓar wasu na'urori masu auna firikwensin da ake so?

A: Eh, za mu iya samar da sabis na ODM da OEM, sauran na'urori masu auna sigina da ake buƙata za a iya haɗa su a tashar yanayi ta yanzu.

 

T: Zan iya samun samfurori?

A: Ee, muna da kayan da za su taimaka muku samun samfuran da zaran mun iya.

 

T: Shin kuna samar da faifan lantarki na tripod da na hasken rana?

A: Eh, za mu iya samar da sandar tsayawa da kuma tripod da sauran kayan shigar da kayan aiki, da kuma na'urorin hasken rana, ba na tilas ba ne.

 

T: Menene wutar lantarki da fitarwa ta gama gari?

A: Ana iya yin amfani da wutar lantarki da fitarwa ta siginar DC: 12-24V, RS485. Sauran buƙatar za a iya yi ta musamman.

 

T: Ta yaya zan iya tattara bayanai?

A: Za ka iya amfani da na'urar adana bayanai ko kuma na'urar watsa bayanai ta waya idan kana da ita, muna samar da tsarin sadarwa na RS485-Mudbus. Haka kuma za mu iya samar da na'urar sadarwa ta waya ta LORA/LORANWAN/GPRS/4G da aka daidaita.

 

T: Menene tsawon kebul na yau da kullun?

A: Tsawonsa na yau da kullun shine mita 3. Amma ana iya keɓance shi, matsakaicin zai iya zama kilomita 1.

 

T: Zan iya sanin garantin ku?

A: Eh, yawanci shekara 1 ce.

 

T: Menene lokacin isarwa?

A: Yawanci, za a isar da kayan cikin kwanaki 3-5 na aiki bayan an karɓi kuɗin ku. Amma ya dogara da adadin ku.

 

Kawai aiko mana da tambaya a ƙasa ko tuntuɓi Marvin don ƙarin bayani, ko kuma samun sabon kundin adireshi da ƙimar gasa.


  • Na baya:
  • Na gaba: