1. Matsaloli bakwai na abun ciki na ruwa na ƙasa, ƙarfin lantarki, salinity, zafin jiki da nitrogen, phosphorus da potassium an haɗa su cikin ɗaya.
2. Ƙananan kofa, ƴan matakai, saurin aunawa, babu reagents, lokutan ganowa mara iyaka.
3. Hakanan za'a iya amfani dashi don tafiyar da ruwa da taki hadedde mafita, da sauran abubuwan gina jiki mafita da substrates.
4. An yi amfani da lantarki da kayan aiki na musamman da aka sarrafa, wanda zai iya tsayayya da tasiri mai karfi na waje kuma ba shi da sauƙin lalacewa.
5. An rufe shi gaba ɗaya, mai jure wa acid da lalata alkali, ana iya binne shi a cikin ƙasa ko kai tsaye cikin ruwa don gwaji mai ƙarfi na dogon lokaci.
6.High madaidaici, amsa mai sauri, mai kyau musanyawa, ƙirar toshewar bincike don tabbatar da ma'auni daidai da abin dogara.
Na'urar firikwensin ya dace da kula da danshi na ƙasa, gwaje-gwajen kimiyya, ban ruwa mai ceton ruwa, wuraren shakatawa, furanni da kayan lambu, wuraren kiwo, gwajin ƙasa cikin sauri, noman shuka, kula da najasa, aikin noma daidai da sauran lokuta.
Sunan samfur | 7 a cikin 1 Danshi na ƙasa da zafin jiki da EC da salinity da firikwensin NPK |
Nau'in bincike | Binciken lantarki |
Sigar aunawa | Yanayin zafin ƙasa EC salinity N,P,K |
Kewayon ma'aunin danshi na ƙasa | 0 ~ 100% (V/V) |
Yanayin zafin ƙasa | -30 ~ 70 ℃ |
Ƙasa EC ma'aunin iyaka | 0 ~ 20000us/cm |
Ma'aunin Ma'aunin Salinity na ƙasa | 0 ~ 1000ppm |
Ƙasa NPK ma'aunin iyaka | 0 ~ 1999mg/kg |
daidaiton danshi na ƙasa | 2% a cikin 0-50%, 3% cikin 50-100% |
daidaiton zafin ƙasa | ± 0.5 ℃ (25 ℃) |
Ƙasa EC daidaito | ± 3% a cikin kewayon 0-10000us / cm;± 5% a cikin kewayon 10000-20000us/cm |
Salinity daidaiton ƙasa | ± 3% a cikin kewayon 0-5000ppm;± 5% a cikin kewayon 5000-10000ppm |
Ƙasa NPK daidaito | ± 2% FS |
Ƙaddamar da danshi na ƙasa | 0.1% |
Ƙunƙarar zafin ƙasa | 0.1 ℃ |
Ƙasa EC ƙuduri | 10 us/cm |
Ƙarƙashin gishiri na ƙasa | 1ppm ku |
Ƙasa NPK ƙuduri | 1 mg/kg (mg/L) |
Siginar fitarwa | A: RS485 (misali Modbus-RTU yarjejeniya, tsoho adireshin na'ura: 01) |
Siginar fitarwa tare da mara waya | A:LORA/LORAWAN |
B: GPRS | |
C: WIFI | |
D:4G | |
Ƙarfin wutar lantarki | 12 ~ 24VDC |
Yanayin zafin aiki | -30 ° C ~ 70 ° C |
Lokacin tabbatarwa | Minti 5-10 bayan kunna wuta |
Abun rufewa | ABS injiniyan filastik, resin epoxy |
Mai hana ruwa daraja | IP68 |
Bayanin kebul | Daidaitaccen mita 2 (ana iya keɓancewa don sauran tsayin kebul, har zuwa mita 1200) |
Amfani 3:
Na'urar mara waya ta LORA/LORAWAN/ GPRS / 4G / WIFI za a iya daidaita ta.
Amfani 4:
Samar da uwar garken gajimare da software da suka dace don ganin bayanan ainihin lokaci a cikin PC ko Mobile.
Tambaya: Menene babban halayen wannan ƙasa 7 IN 1 firikwensin?
A: Yana da ƙananan girman kuma babban madaidaici, yana iya auna danshin ƙasa da zafin jiki da EC da salinity da NPK 7 sigogi a lokaci guda.Yana da kyau rufewa tare da mai hana ruwa IP68, zai iya binne gabaɗaya a cikin ƙasa don ci gaba da sa ido na 7/24.
Q: Zan iya samun samfurori?
A: Ee, muna da kayan a hannun jari don taimaka muku samun samfuran da zaran za mu iya.
Tambaya: Menene wadataccen wutar lantarki da fitarwar sigina?
A: 12 ~ 24V DC.
Tambaya: Ta yaya zan iya tattara bayanai?
A: Za ka iya amfani da naka bayanai logger ko mara waya watsa module idan kana da , muna samar da RS485-Mudbus sadarwa yarjejeniya.Hakanan zamu iya ba da madaidaicin ma'aunin bayanai ko nau'in allo ko LORA/LORANWAN/GPRS/4G modul watsa mara waya idan kuna buƙata.
Tambaya: Menene daidaitaccen tsayin kebul?
A: Madaidaicin tsayinsa shine 2m.Amma ana iya daidaita shi, MAX na iya zama mita 1200.
Tambaya: Menene rayuwar wannan Sensor?
A: Akalla shekaru 3 ko fiye.
Tambaya: Zan iya sanin garantin ku?
A: E, yawanci shekara 1 ne.
Tambaya: Menene lokacin bayarwa?
A: Yawancin lokaci, kayan za a isar da su a cikin kwanaki 1-3 na aiki bayan karɓar kuɗin ku.Amma ya dogara da yawan ku.